แค่ลงทุนใน S&P แล้วรอ คนส่วนใหญ่ขาดทุนเพราะคิดว่าตัวเองเก่งกว่าตลาด
0 צפיות
• 08/12/25
0
0
לְשַׁבֵּץ

SORT BY-
תגובות ראשיות
-
תגובות אחרונות